Saturday, March 30, 2024
THBUB yasaini makubaliano ya mashirikiano na MISA-TAN
Katibu Mtendaji wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora, Bwana Patience Ntwina akitia saini hati ya makubaliano ya mashirikiano baina ya Tume na Taasisi ya Vyombo vya Habari Kusini mwa Afrika tawi la Tanzania (MISA-TAN)Makao Makuu ya Tume Kilimani Jijini Dodoma leo Machi 28,2024.
Mkurugenzi Mtendaji waTaasisi ya Vyombo vya Habari Kusini mwa Afrika tawi la Tanzania (MISA-TAN),Bi.Elizabeth Riziki akitia sainihati ya makubaliano ya mashirikiano baina ya taasisi yake na Tume ya Haki za Binadamu na Utawala BoraMakao Makuu ya Tume Kilimani Jijini Dodoma leo Machi 28,2024.
Katibu Mtendaji wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora, Bwana Patience Ntwina na Mkurugenzi Mtendaji waMISA-TAN,Bi.Elizabeth Riziki wakiwaonesha waandishi wa habari (hawapo pichani) nakala za hati za makubaliano ya mashirikiano walizotia saini kwa niaba ya taasisi zao. Hafla ya utiaji saini hazi hizo imefanyika leo Machi 28,2024Makao Makuu ya Tume Kilimani Jijini Dodoma.
Makamu Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora, Mhe. Mohamed Khamis Hamad(katikati) na Makamu Mwenyekiti wa Bodi ya MISA-TAN, Bwana James Marenga (wapilli kushoto) wakiwa katika picha ya pamoja na Makamishna wa Tume na viongozi waandamizi wa taasisi zao mara baada ya hafla fupi ya kutia saini hati ya makubalino ya mashirikiano leo Machi 28,2024Makao Makuu ya Tume Kilimani Jijini Dodoma. Wengine katika picha (waliokaa) ni: Mhe. Dkt. Thomas Masanja (wa pili kulia), Mhe. Amina Talib Ali (wa kwanza kulia), na Katibu Mtendaji wa MISA-TAN, Bi. Elizabeth Riziki (wa kwanza kushoto).
No comments:
Post a Comment